Gobara Ta Yi Ajalin Mutum 5 ‘Yan Gida Ɗaya A Jihar Katsina
Gobara Ta Yi Ajalin Mutum 5 'Yan Gida Ɗaya A Jihar Katsina
Read moreDetailsGobara Ta Yi Ajalin Mutum 5 'Yan Gida Ɗaya A Jihar Katsina
Read moreDetailsAna Zargin Amarya Da Hallaka Mijinta Har Lahira A Katsina
Read moreDetailsGwamnatin Katsina Ta Rufe Dukkanin Makarantun Gwamnati A Jihar
Read moreDetails‘Yansanda Sun Kama Masu Laifi Sama Da 200 A Katsina
Read moreDetails‘Yansanda Sun Ƙaryata Rahoton Kashe Ɗan Wasan Barau FC A Katsina
Read moreDetails‘Yan Bindiga Sun Kashe Mutane 2 A Ƙauyen Katsina
Read moreDetailsUwargidan Gwamnan jihar Katsina Hajiya Zulaihat Dikko Umar Radda ya jagorancin taron ranar 'Polio' ta duniya tare da sauran kungiyoyi ...
Read moreDetailsMazauna yankin da ke kan hanyar Mararrabar Kankara–Dutsinma–Katsina sun nuna rashin jin daɗi kan dakatar da aikin gyaran babbar hanyar, ...
Read moreDetailsJami’an FRSC Sun Mayar Da N6.2m Da Suka Tsinta Bayan Aukuwar Hatsarin Mota A Katsina
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Katsina ta bayar da umarnin rufe makarantu 32 na gaba da sakandare masu zaman kansu da ke aiki ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.