DSS Ta Kama Mutane 5 Da Ake Zargi Da Hannu A Satar Ɗaliban Makaranta A Neja
DSS Ta Kama Mutane 5 Da Ake Zargi Da Hannu A Satar Ɗaliban Makaranta A Neja
Read moreDetailsDSS Ta Kama Mutane 5 Da Ake Zargi Da Hannu A Satar Ɗaliban Makaranta A Neja
Read moreDetailsDuk da cewa sayen makamai da ƙasashen Afirka ke yi daga ƙasashen ƙetare ya ragu da kimanin kashi -41, kamar ...
Read moreDetailsSojoji Sun Kama Mutane 2 Da Ake Zargi Da Safarar Makamai A Taraba
Read moreDetailsJami'an Tsaro Sun Tarwatsa Ƙungiyar Da Ke Safarar Makamai Tare Da Kama Mutane 3 A Filato
Read moreDetailsSojoji Sun Kashe Mayaƙan ISWAP, Sun Kama Wasu Da Miyagun Ƙwayoyi
Read moreDetails’Yansanda Sun Kama 'Yan Fashi A Kaduna, Sun Ƙwato Bindiga Da Wayoyi
Read moreDetailsSojoji Sun Kama Ɗan Bindiga Ɗauke Da Makamai A Jihar Filato
Read moreDetails’Yansanda Sun Kama Masu Safarar Makamai A Katsina, Sun Ƙwato Makamai
Read moreDetailsAn Kama Matasa 2 Kan Nuna Makamai A Shafukan Sada Zumunta A Kano
Read moreDetailsDakarun rundunar ta uku 3 mai suna "Operation Safe Haven (OPSH)", sun samu nasara wajen kakkaɓe wasu ‘yan bindiga yayin ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.