Kashi 72 Na Ɗalibai Sun Lashe Jarabawar NECO Ta 2025
Kashi 72 Na Ɗalibai Sun Lashe Jarabawar NECO Ta 2025
Read moreDetailsKashi 72 Na Ɗalibai Sun Lashe Jarabawar NECO Ta 2025
Read moreDetailsBinciken PREMIUM TIMES ya tabbatar cewa jihar Kano ba ta zama jiha ta farko ba wajen samun sakamakon jarrabawar kammala ...
Read moreDetailsGwamnatin tarayya yanzu ta shirya tsaf wajen ɗaukar mataki akan makarantun Sakandaren da basu da ƙwararrun Malamai a faɗin tarayya ...
Read moreDetailsNECO Ta Saki Sakamakon Jarrabawar 2025
Read moreDetailsGwamnatin tarayya ta umarci hukumar shirya jarrabawar WAEC da NECO da su fara amfani da cikakken tsarin amfani da Komfuta ...
Read moreDetailsHukumar gyaran hali ta ƙasa (NCoS), reshen Jihar Kano, ta karrama ɗalibai 62 da suka samu nasarar yin jarrabawar kammala ...
Read moreDetailsGwamnatin tarayya ta sanar da hana karɓar ɗaliban da ba su kai shekaru 18 ba zuwa manyan makarantu tun daga ...
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Kano ta amince da kashe Naira biliyan ₦2,910,682,780 don biyawa ɗalibai 119,903 kuɗin jarrabawar NECO da NBAIS ta ...
Read moreDetailsHukumar shirya jarabawar shiga manyan makarantu da suka hada da Jami’oi, makarantu fasaha,kwalejin ilimin malamai, da sauran manyan makarantun kasa ...
Read moreDetailsGwamnatin Adamawa ta ware Naira biliyan 2.4 domin biyan kudaden rajistar jarrabawar WAEC da NECO ga wadanda suka cancanta a ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.