Ɗalibai 50 Da Aka Sace A Neja Sun Tsere CAN
Ƙungiyar Kiristoci ta Nijeriya (CAN) reshen Jihar Neja ta tabbatar da cewa ɗalibai 50 daga cikin waɗanda aka sace daga ...
Read moreDetailsƘungiyar Kiristoci ta Nijeriya (CAN) reshen Jihar Neja ta tabbatar da cewa ɗalibai 50 daga cikin waɗanda aka sace daga ...
Read moreDetailsƘungiyar Kiristocin Nijeriya (CAN) ta fitar da sabon adadi na ɗalibai da malamai da aka sace daga makarantar St. Mary ...
Read moreDetailsShugaban kasa Bola Tinubu ya umarci Ministan Tsaro, Muhammad Badaru Abubakar, da ya tafi zuwa jihar Neja domin jagorantar ƙoƙarin ...
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Neja ta yi Allah-wadai da sace ɗaliban makarantar St. Mary da ke Papiri a ƙaramar hukumar Agwara, inda ...
Read moreDetailsZaben Kananan Hukumomi A Neja Ya Bar Baya Da Kura
Read moreDetailsMajalisar Wakila ta nuna ƙin amincewa da kakkausar murya kan harin da wasu ƴan bindiga suka kai wa tawagar ɗan ...
Read moreDetailsGwamnoni Sun Yi Ta'aziyyar Mutanen Da Suka Rasu A Fashewar Tankar Mai A Neja
Read moreDetails‘Yansanda Sun Kashe 'Yan Bindiga 3, Sun Kama Ɓarayi A Jihar Neja
Read moreDetails‘Yan Bindiga Ta Sace Kwamishinan Zaɓe A Neja, Tsohon Shugaban SUBEB, Da Wasu
Read moreDetails’Yansanda Sun Kama Mutane 9 Kan Yin Ƙaryar Sace Su A Jihar Neja
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.