Rikicin Dangote Da PENGASSAN Ba Zai Kawo Wahalar Fetur Ba
Gwamnatin Tarayya ta tabbatar wa da ƴan Nijeriya cewa za a ci gaba da samun isasshen man fetur duk da ...
Read moreDetailsGwamnatin Tarayya ta tabbatar wa da ƴan Nijeriya cewa za a ci gaba da samun isasshen man fetur duk da ...
Read moreDetailsKwamitin Majalisar Wakilai kan Albarkatun Man Fetur ya bayyana cewa zai shiga tsakani domin warware rikicin da ke tsakanin Kamfanin ...
Read moreDetailsJigilar Mai: Me Ya Haddasa Rikicin Dangote Da Ƙungiyar NUPENG?
Read moreDetailsGwamnatin tarayya ta shiga tsakani a rikicin da ke tsakanin ƙungiyar ma’aikatan mai da iskar gas ta ƙasa (NUPENG) da ...
Read moreDetailsƘungiyar masu dakon Man Fetur da Gas (NUPENG) ta sanar da cewa za ta fara yajin aikin ƙasa baki ɗaya ...
Read moreDetailsRikicin Shugabanci: PTD Ta Ce Kwamared Egbon Kawai Ta Sani A Kaduna
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.