Kalaman Trump A Kan Nijeriya Abun Damuwa Ne – Peter Obi
Kalaman Trump A Kan Nijeriya Abun Damuwa Ne - Peter Obi
Read moreDetailsKalaman Trump A Kan Nijeriya Abun Damuwa Ne - Peter Obi
Read moreDetailsRibadu Ya Gana Da Hafsoshin Tsaro Biyo Bayan Kalaman Trump
Read moreDetailsMinistan babban birnin tarayya, Nyesom Wike, ya zargi jam’iyyun adawa da haɗa kai da wasu ƙasashen waje wajen yaɗa labaran ...
Read moreDetailsTsohon gwamnan jihar Kano, Sanata Rabiu Musa Kwankwaso, ya nuna damuwa kan furucin da shugaban Amurka, Donald Trump, ya yi ...
Read moreDetailsGwamnatin Tarayya ta yi watsi da iƙirarin Shugaban Amurka, Donald Trump, wanda ya sake jaddada cewa ana yi wa Kirista ...
Read moreDetailsTrump Ya Ayyana Nijeriya A Matsayin Ƙasar Da Rayuwar Kiristoci Ke Cikin Hatsari
Read moreDetailsTrump Ya Bai Wa Rasha Kwanaki 50 Ta Kawo Ƙarshen Yaƙinta Da Ukraine
Read moreDetails'Mutum Miliyan 14 Na Iya Mutuwa Nan Da 2030 Saboda Janye Tallafin Trump'
Read moreDetailsShugaban ƙasar Amurka, Donald Trump, ya yi barazanar sanya ƙarin haraji na kashi 10% kan kowace ƙasa da ta goyi ...
Read moreDetailsIsra’ila Ta Amince Da Tsagaita Wuta Na Tsawon Kwana 60 Da Hamas – Trump
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.