Mahara Sun Kashe Mutane 9 Ƴan Gida Ɗaya, Har Da Jariri Ɗan Wata 2 A Filato
Aƙalla mutane tara daga iyali guda, ciki har da jariri mai wata biyu, suka rasa rayukansu bayan wasu mahara sun...
Aƙalla mutane tara daga iyali guda, ciki har da jariri mai wata biyu, suka rasa rayukansu bayan wasu mahara sun...
Shugaban Hukumar Ƙwallon Ƙafa ta Duniya (FIFA), Gianni Infantino, ya bayyana cewa hukumar na nazarin yiwuwar ƙara yawan ƙasashen da...
Hukumar Jin Daɗin Alhazai ta Jihar Kano ta sanar da cewa duk mai niyyar gudanar da aikin Hajjin shekarar 2027...
Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa kuma ɗan takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar ADC, Atiku Abubakar, ya soki shirin Gwamnatin Tarayya na...
An yanke wa fitaccen daraktan finafinan Amurka, Carl Rinsch hukuncin ɗaurin watanni 30 a Gidan gyaran hali, bayan an same...
Rundunar Sojin Sama ta Nijeriya (NAF) ta sanar da cewa ta kai hare-haren sama kan wani sansanin da ake zargin...
Gwamnatin Tarayya ta bayyana shirin gina gidaje 20,000 a duk shekara, yayin da ta ce kusan gidaje 15,000 na kan...
Mutum ɗaya ya rasu yayin da wasu bakwai suka jikkata sakamakon ruftawar wani sashi na sabon ginin Majalisar Dokokin Jihar...
Jaridar Blueprint ta ƙarshen mako za ta iya tunawa a shekarun baya ana sayar da farashin manfetur ne Naira 770...
Jami'an tsaro sun yi nasarar daƙile wani hari da ake zargin 'yan bindiga ne suka kai ƙauyen Gangaren Makurdi da...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.