Fashewar Bam Ta Girgiza Maiduguri, Ana Fargabar Mutane Sun Mutu
An shiga fargaba a birnin Maiduguri bayan wasu fashewar bama-bamai da suka auku a kusa da kasuwar Monday Market Maiduguri...
An shiga fargaba a birnin Maiduguri bayan wasu fashewar bama-bamai da suka auku a kusa da kasuwar Monday Market Maiduguri...
Kocin Manchester City, Pep Guardiola, ya bayyana cewa har yanzu babu wani takamaiman shiri da ƙungiyarsa ta yi dangane da...
Kamfanin Dangote da kamfanin makamashi na ƙasar China mai suna GCL Group sun ƙulla wata yarjejeniya ta shekaru 25 wadda...
Wani jigo a jam’iyyar African Democratic Congress, Dele Momodu, ya ce tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasar Atiku Abubakar ba shi da...
Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu, ya rantsar da Taiwo Oyedele a matsayin Karamin Ministan Kudi a ranar Litinin a Abuja....
Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar, ya sanar da rasuwar Mista Ifeanyi Izeze, ɗaya daga cikin mambobin farko na tawagar...
Gwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya amince da haɗe Ma’aikatar Ilimi Mai Zurfi da Ma’aikatar Ilimi a wani mataki...
Wani hari da jirgin sama maras matuƙi ya afkawa ofishin jakadancin Amurka a Baghdad, lamarin da ya sake tayar da...
Shugabar ƙaramar hukumar Tudun Wada kuma shugabar ƙungiyar ƙananan hukumomi ta Nijeriya reshen jihar Kano Saadatu Salisu Soja Maijama’a, ta...
Gwamnatin Amurka ta sanar da bayar da ladan da ya kai dala miliyan 10 ga duk wanda ya bayar da...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.