Tsarin 60/40: Ana Shirin Tankaɗe Da Rairaya A Majalisar Zartarwar Kano
Alamu na nuna cewa Gwamnan Kano, Abba Kabir Yusuf, na shirin yin babban sauyi a majalisar zartarwar jihar, inda ake...
Alamu na nuna cewa Gwamnan Kano, Abba Kabir Yusuf, na shirin yin babban sauyi a majalisar zartarwar jihar, inda ake...
Jami’an EFCC sun cafke mutane 20 bisa zargin aikata laifukan zaɓe a zaɓen ƙananan hukumomin Babban Birnin Tarayya (FCT) da...
Jami’an NDLEA sun kama wata ’yar kasuwa mai shekara 35, Rabi Muhammad, da ake zargi da safarar kwayoyi ta hanyar...
Rundunar ’Yansandan Nijeriya ta shiyyar 1 da ke Kano ta gayyaci Bello Ado Bayero, Hakimin Tarauni kuma ɗan marigayi Sarkin...
Yayin da mazauna Kano suka fita zaɓe domin zaɓen mambobi biyu na Majalisar Dokokin Jihar, an yi mamakin rashin ganin...
Tauraron ɗan wasan gaban ƙungiyar Santos FC, Neymar Jr, ya bayyana cewa yana tunanin yin ritaya daga buga ƙwallon ƙafa...
Rundunar Ƴansandan Jihar Delta ta cafke wata dalibar SS3 mai shekara 17, Chiamaka, bisa zargin shirya satar kanta tare da...
Rundunar ’Yansandan Jihar Kebbi ta tabbatar da mutuwar mutane 33 sakamakon harin da wasu da ake zargin ’yan bindiga ne...
Hukumar Tsaro ta DSS, ta sake buɗe bincike kan sacewar Abubakar Idris, wanda aka fi sani da Dadiyata, lamarin da...
Shugaban Hukumar Wasanni ta Ƙasa, (NSC), Shehu Dikko, ya ce makomar Nijeriya a gasar Kofin Duniya ta 2026 yanzu na...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.