Yadda Aka Yi Wa Kwanturola Janar Na NIS Ado Da Sabon Muƙaminsa
Ministan Harkokin Cikin Gida, Rauf Ogbeni Aregbesola ya bayyana cewa ba ƙaramin dace aka yi ba da aka samu Isah...
Ministan Harkokin Cikin Gida, Rauf Ogbeni Aregbesola ya bayyana cewa ba ƙaramin dace aka yi ba da aka samu Isah...
Shugaban Hukumar Kula da Shige da Fice ta Ƙasa (NIS), CGI Isah Idris Jere ya yi wa manyan jami’ai 94...
Shugaban Jam’iyyar APC na ƙasa, Sanata Abdullahi Adamu, ya nemi duk wani ɗan jam’iyyar ya bayar da tasa gudunmawar ta...
Abdullahi Adamu, shugaban jam’iyyar APC na ƙasa, ya ce, babu wani ɗan takarar shugaban ƙasa da aka haramtawa tsayawa takara...
Kasancewar matasa ƙashin bayan al’umma wanda kuma suka fi fuskantar haɗarin amfani da su wajen cimma muradun miyagun ‘yan siyasa,...
Shugaban Ƙasa Muhammadu Buhari yayin da yake bankwana da tawagar da ta yi masa rakiya bisa jagorancin Jakadan Nijeriya a...
Hukumar Shige da Fice ta Kasa (NIS) reshen Jihar Bayelsa ta yi bikin Makon Gudanar da Bayanai da Sadarwa don...
Abubuwan da ke faruwa a ƙasar nan sun nuna ƙarara ‘yan siyasarmu ba komai suke yi ba illa wasan kwaikwayo...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.