Ƙungiyar Ƙwadago ta Ƙasa (TUC) ta ƙi amincewa da shirin Gwamnatin Tarayya...
Read moreDetailsƘungiyar Likitocin Masu Neman Ƙwarewa a Nijeriya (NARD) ta tsunduma cikin yajin...
Read moreDetailsKamfanin Man Fetur na Ƙasa na Nijeriya (NNPCL) ya bayyana cewa ƙasar...
Read moreDetailsƘungiyar Gwamnonin Jihohin Arewa (NSGF) ta jaddada cikakken goyon bayanta na samar...
Read moreDetailsGwamnatin Tarayya ta ɓullo da sauye-sauye a fannin ilmin fasaha da nufin...
Read moreDetailsDSS Ta Gurfanar Da Shugabannin Ƙungiyar Ansaru Kan Zargin Ta’addanci
Read moreDetailsTinubu Ya Bayar Da Umarni Karya Farashin Abinci A Nijeriya
Read moreDetailsMele Kyari Ya Bayyana A Ofishin EFCC Kan Zargin Badaƙalar Dala Biliyan...
Read moreDetailsRanar 'Yancin Kai: Tinubu Zai Yi Wa 'Yan Nijeriya Jawabi 1 Ga...
Read moreDetails‘Yan Bindiga Sun Kashe Sojoji 5 Wasu Mutum 10 A Zamfara
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.