Sojojin Operation Hadin Kai sun kashe 'yan ta'adda 16 da suka yi...
Read moreDetailsMai ba wa shugaban ƙasa shawara kan harkokin tsaro na ƙasa (NSA),...
Read moreDetailsIyalan sarkin Okoloke na jihar Kogi, Oba James Dada Ogunyanda, sun yi...
Read moreDetailsGwamnan Kano Abba Kabir Yusuf ya rantsar da tsohon Sojan sama (Air...
Read moreDetailsWata ƙungiyar dattijan jihar Zamfara ta zargi Gwamna Dauda Lawal da yin...
Read moreDetailsRundunar Sojin ƙasar nan ta tabbatar da kashe shahararren ɗan bindiga kuma...
Read moreDetailsSojojin runduna ta 6 sun kashe 'yan fashin daji 2 tare da...
Read moreDetailsWaɗanda suka yi garkuwa da shugaban jam'iyyar APC a ƙaramar hukumar Ose...
Read moreDetailsSojojin Nijeriya na runduna ta 3 dake jihar Filato sun kama wasu...
Read moreDetailsƳansandan sun yi nasarar kai hari kan sansanonin 'yan bindiga a jihohin...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.