Rundunar Sojin ƙasar nan ta tabbatar da kashe shahararren ɗan bindiga kuma...
Read moreDetailsSojojin runduna ta 6 sun kashe 'yan fashin daji 2 tare da...
Read moreDetailsWaɗanda suka yi garkuwa da shugaban jam'iyyar APC a ƙaramar hukumar Ose...
Read moreDetailsSojojin Nijeriya na runduna ta 3 dake jihar Filato sun kama wasu...
Read moreDetailsƳansandan sun yi nasarar kai hari kan sansanonin 'yan bindiga a jihohin...
Read moreDetailsSashin yaki da satar mutane na rundunar 'yansandan Nijeriya a Wamakko da...
Read moreDetailsWata ƙungiyar matasa mai suna "North-East Coalition Against Terrorism" ta yi maraba...
Read moreDetailsƳan fashi sun sace fasinjoji guda bakwai a cikin motocin haya biyu...
Read moreDetailsRundunar Sojin Sama ta Nijeriya (NAF) a ƙarƙashin atisayen (Operation) HAƊIN KAI...
Read moreDetailsAƙalla mutane 30 da ake zargin ‘yan fashi da makami ne, sun...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.