Ni Da Tinubu Mun Yi Hannun Riga Kuma Ba Za Mu Taɓa Zama Waje Ɗaya Ba – El-Rufai
Ni Da Tinubu Mun Yi Hannun Riga Kuma Ba Za Mu Taɓa Zama Waje Ɗaya Ba – El-Rufai
Read moreDetailsNi Da Tinubu Mun Yi Hannun Riga Kuma Ba Za Mu Taɓa Zama Waje Ɗaya Ba – El-Rufai
Read moreDetailsGDP A Nijeriya Ya Taba Zarce Na China Da Malaysia Lokacin Da Muka Yi Watsi Da IMF — Gbenga Hashim
Read moreDetailsAPC Ta Maye Gurbin Uzodimma Da Masari A Matsayin Shugaban Kwamitin Babban Taronta Na Ƙasa
Read moreDetailsWike Ba Matsala Ba Ne A APC – Yilwatda
Read moreDetailsKwankwaso Bai Taɓa Neman Kujerar Mataimakin Shugaban Ƙasa Ba – NNPP
Read moreDetailsShugaban jam’iyyar APC na ƙasa, Farfesa Nentawe Yilwatda, ya bayyana cewa jam’iyyar mai mulki a shirye take ta karɓi tsohon ...
Read moreDetailsMataimakin shugaban jam’iyyar PDP na ƙasa mai kula da shiyyar Kudu–Maso-Kudu, Emmanuel Ogidi, ya bayyana cewa jam’iyyar za ta ɗauki ...
Read moreDetailsKwamishiniyar Harkokin Mata, Yara da Masu Buƙata ta Musamman ta Jihar Kano, Hajiya Amina Abdullahi Sani (HOD), ta sauya sheƙa ...
Read moreDetailsƊan Majalisar Dokokin Jihar Bauchi mai wakiltar Ƙaramar Hukumar Jama’are, Mubarak Haruna Mai Raƙumi, ya sauya sheƙa daga jam’iyyar NNPP ...
Read moreDetails2027: Watsi Da Muslim-muslim Tiket Zai Iya Raunata APC — Ministar Al’adu
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.