Rashin Tarbiyya Da Ilimin Addini Ne Ke Sa Matasa Ɗaukar Doka a Hannu – Hon. Aminu Adam
Ɗan takarar kujerar majalisar dokokin Jihar Kaduna a ƙarƙashin jam'iyyar ADC, daga mazaɓar Kawo, Honarabul Aminu Adam, ya bayyana cewa ...
Read moreDetailsƊan takarar kujerar majalisar dokokin Jihar Kaduna a ƙarƙashin jam'iyyar ADC, daga mazaɓar Kawo, Honarabul Aminu Adam, ya bayyana cewa ...
Read moreDetailsAlbishir Ga Iyayen Da Suka Karantar Da 'Ya'yansu Alkur'ani (2)
Read moreDetailsKaruwar Rashin Tarbiya A Makarantunmu
Read moreDetailsNijeriya wadda a ƙiyasi take da yawan al'umma ƙasa da miliyan 230 a Agsuta 2024, ta na da adadin matasa ...
Read moreDetailsƊabi’a: Yadda Ake Gini Da Rusa Ta
Read moreDetailsYadda Rashin Tarbiya Ke Haifar Da Jinkirin Auren ‘Yan Mata A Wannan Zamanin
Read moreDetailsAiki da karatu a gida wani al’amari ne mai ban sha’awa wanda mutum shi ke zaba wa kansa yadda ya ...
Read moreDetailsAssalamu alaikum, yau ma ga mu a filinmu mai albarka. A wannan makon, mun shigo fannin sutura da shigar da ...
Read moreDetailsAssalamu alaikum, Barka da kasancewa cikin wannan shafi me albarka. Tofic dinmu na mako zai duba ne ga BAMBANCIN TARBIYAR ...
Read moreDetailsHukumar Ta Bayyana Hujjojinta Ta Gayyaci ‘Yan TikTok, Ta Ba Su 2,000 Na Data Koken Daliban Jami’a Kan Lamarin Rigakafin ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.