Zaɓen 2027: Arewa Za Ta Sake Mara Wa Tinubu Baya — Gwamna Inuwa
Zaɓen 2027: Arewa Za Ta Sake Mara Wa Tinubu Baya — Gwamna Inuwa
Read moreDetailsZaɓen 2027: Arewa Za Ta Sake Mara Wa Tinubu Baya — Gwamna Inuwa
Read moreDetailsKu Daina Kashe Mutane Ko Ku Miƙa Wuya - Ribadu Ya Gargaɗi 'Yan Bindiga
Read moreDetailsShugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu a ranar Litinin ya karrama ƴan wasan Super Falcons bayan nasarar da suka samu a ...
Read moreDetailsMataimakin Shugaban Ƙasa, Sanata Kashim Shettima, ya tashi daga Abuja zuwa Addis Ababa, babban birnin ƙasar Habasha, domin wakiltar Nijeriya ...
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya bayyana farin cikinsa bisa nasarar da tawagar ƙwallon ƙafa ta mata ta Nijeriya (Super ...
Read moreDetailsTsohon ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar NNPP, Sanata Rabiu Musa Kwankwaso, ya zargi gwamnatin Shugaba Bola Ahmed Tinubu da ...
Read moreDetailsMajalisar Dattawa Ta Amince Tinubu Ya Sake Ciyo Bashin Dala Biliyan 21 Daga Ƙetare
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya gana da gwamnonin jam’iyyar APC a fadar shugaban ƙasa da ke Abuja a ranar ...
Read moreDetailsHar Yanzu Yaƙi Da Ta’addanci Ne Babban Muradin Gwamnatina — Tinubu
Read moreDetailsMajalisar Dattawa ta amince da buƙatar Shugaba Bola Tinubu na neman bashi daga ƙasashen waje da ya haura dala biliyan ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.