Trump Ya Ce Har Yanzu Bai Gamsu Da Tattaunawar Yarjejeniyar Da Ake Yi Da Iran Ba
Trump Ya Ce Har Yanzu Bai Gamsu Da Tattaunawar Yarjejeniyar Da Ake Yi Da Iran Ba
Read moreDetailsTrump Ya Ce Har Yanzu Bai Gamsu Da Tattaunawar Yarjejeniyar Da Ake Yi Da Iran Ba
Read moreDetailsFafaroma Leo, ya mayar da martani bayan Donald Trump ya kira shi a matsayin mutum mai rauni, saboda sukar yaƙin ...
Read moreDetailsShugaban Amurka, Donald Trump, ya ce ƙwace arziƙin man Iran na daga cikin zaɓuɓɓuka da ke gare shi. Ya bayyana ...
Read moreDetailsShugaban ƙasar Amurka, Donald Trump, ya bayyana cewa an yi tattaunawa tsakanin Amurka da Iran, a cikin kwanakin da suka ...
Read moreDetailsHarin Maiduguri: Fadar Shugaban Ƙasa Ta Ƙaryata Saƙon Trump A Kan Tinubu
Read moreDetailsDalilin Da Ya Sa Muka Kai Wa Iran Hari — Donald Trump
Read moreDetailsShugaban ƙasar Amurka, Donald Trump, ya buƙaci al’ummar Iran da su yi amfani da halin da ƙasar ke ciki wajen ...
Read moreDetailsKotun tarayya a Jihar Florida ta yanke wa Ryan Routh, mutumin da aka samu da laifin shirya kashe shugaban ƙasar ...
Read moreDetailsTrump Zaman Lafiya Yake Samar Wa Nijeriya Ba Yaƙi Ba – Riley Moore
Read moreDetailsShugaban Amurka, Donald Trump, ya janye jakadan ƙasar a Nijeriya, Richard M. Mills Jr., tare da wasu manyan jami’an diflomasiyya ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.