Komawa Makarantu: Iyaye Sun Shawarci Gwamnati Kan Tsaron Ɗalibai Da Malamai
Yayin da ake buɗe makarantu a faɗin ƙasar nan, Ƙungiyar Iyaye da Malamai ta Nijeriya (PTA) ta roƙi gwamnatocin tarayya ...
Read moreDetailsYayin da ake buɗe makarantu a faɗin ƙasar nan, Ƙungiyar Iyaye da Malamai ta Nijeriya (PTA) ta roƙi gwamnatocin tarayya ...
Read moreDetailsMinistan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ƙaddamar da na'urar auna masu kallo domin samar da ...
Read moreDetailsAkalla kananan yara 36 ne suka mutu bayan da wani tsohon dansandan Thailand ya kai hari wata makarantar yara dauke ...
Read moreDetailsSojojin Nijeriya sun ceto wata ‘yar makarantar Chibok mai suna, Ruth Bitrus, da aka yi garkuwa da ita tare da ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.