Kotu Ta Bayar Da Malami Da Iyalansa Beli Kan Naira Miliyan 200 Kowannensu
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta ba tsohon Ministan Shari’a na Tarayya, Abubakar Malami, da matarsa Asabe Bashir da...
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta ba tsohon Ministan Shari’a na Tarayya, Abubakar Malami, da matarsa Asabe Bashir da...
Majalisar Dokokin Jihar Kano ta fara shirin tsige mataimakin gwamnan jihar, Aminu Abdussalam Gwarzo, bisa zargin rashin ɗa’a mai tsanani,...
Tsohon shugaban ƙasar, Olusegun Obasanjo, ya bayyana cewa rashin ingantaccen shugabanci ne babban abin da ke hana ci gaban ƙasashen...
Jama'a barkanmu da shigowa wata mai alfarma watan Ramadan, barkanmu da sake kasancewa tare da wannan shafi na GORON JUMA'A....
Majalisar Zartarwa ta Tarayya (FEC) ta amince da sabon tsarin alawus na barin aiki wanda zai bai wa ma’aikatan gwamnatin...
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta sallami tare da wanke dakataccen Mataimakin Kwamishinan ‘Yansanda (DCP), Abba Kyari, daga tuhume-tuhume...
Matatar Dangote ta ƙara farashin man fetur da N101, inda ta ɗaga farashin N774 zuwa N875 kan kowace lita, tare...
Filin wasa na Ahmadu Bello Stadium da ke Kaduna na shirin samun gagarumin sauyi bayan sanya hannu kan yarjejeniyar mayar...
Shugaban ƙasar Amurka, Donald Trump, ya buƙaci al’ummar Iran da su yi amfani da halin da ƙasar ke ciki wajen...
Shalƙwatar Tsaro ta Ƙasa (DHQ), ta bayyana cewa ana nazarin shirin gyara da sauya tunanin ‘yan ta’adda da suka miƙa...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.