Sakataren APC Ya Buƙaci Murabus Ɗin Wike Saboda “Tsoma Baki” A Harkokin Jam’iyya
Sakataren Jam’iyyar APC na Ƙasa, Sanata Ajibola Basiru, ya buƙaci Ministan Babban Birnin Tarayya (FCT), Nyesom Wike, da ya yi...
Sakataren Jam’iyyar APC na Ƙasa, Sanata Ajibola Basiru, ya buƙaci Ministan Babban Birnin Tarayya (FCT), Nyesom Wike, da ya yi...
Hukumar Gyaran Hali ta Ƙasa (NCoS) a Jihar Kano ta kama mata biyu bisa zargin ƙoƙarin shigar da miyagun ƙwayoyi...
Hukumar Gudanarwa ta Kwalejin Kimiyya da Fasaha ta Jihar Kogi (Kogi State Polytechnic), Lokoja, ta amince da sallamar wasu ma’aikata...
Hukumar gudanarwar Jami’ar Tarayya ta Ilimi (FUE), Pankshin, a Filato, ta gano wasu mutane da suka ƙware wajen ƙirƙira da...
Hukumomin Ghana sun kori ƴan Najeriya 42 daga yankin Ashanti bayan kotu ta same su da laifukan da suka shafi...
Gwamnatin Tarayya ta tabbatar da nasarar ceto sauran ɗalibai da ma’aikatan makaranta 130 da aka sace daga Makarantar Katolika ta...
Wata mummunar gobara ta lalata Kasuwar kayan ɗaki ta Sabuwar Lale da ke Tal’udu, ƙaramar hukumar Gwale a jihar Kano,...
Ragowar ɗalibai da malamai da aka sace daga makarantar Katolika ta St. Mary’s da ke Papiri, a ƙaramar hukumar Rafi...
Ƴan wasan gefen Barcelona, Raphinha da Lamine Yamal, sun jagoranci ƙungiyar zuwa nasarar 2–0 a kan Villarreal a ranar Lahadi,...
Za a buɗe gasar kofin Nahiyar Afrika (AFCON) na 2025 da TotalEnergies zai ɗauki nauyi a hukumance a daren Lahadi...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.