Yadda Mutanen Gari Suka Lakaɗa Wa Ɗan Majalisa Duka A Zamfara
Yadda Mutanen Gari Suka Lakaɗa Wa Ɗan Majalisa Duka A Zamfara
Yadda Mutanen Gari Suka Lakaɗa Wa Ɗan Majalisa Duka A Zamfara
Tinubu Ya Gana da Ƙungiyoyin Kwadago Da Gwamnoni Kan Shirin Zanga-zanga A Faɗin Nijeriya
Sojoji Sun Yi Kuskuren Kashe Mutanen Gari A Borno
Gwamnatin Kogi Ta Tabbatar Da Sace Mutum 13, An Kashe ’Yan Bindiga 4
Ganduje Ya Dakatar Da Shirin Kafa Hisbah Mai Zaman Kanta A Kano
ICPC Za Ta Binciki Zargin Da Ake Yi Wa Shugaban NMDPRA
Tsohon Alƙalin Alƙalan Nijeriya, Ibrahim Tanko Muhammad, Ya Rasu
Ba Zan Taɓa Komawa Jam'iyyar APC Ba — Abaribe
Hisbah Ta Lalata Barasar Da Ta Ƙwato A Katsina
Sojoji Sun Kashe 'Yan Bindiga, Sun Ceto Mutane A Kaduna Da Filato
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.