Gwamnatin tarayya ta sanar da hana karɓar ɗaliban da ba su kai...
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Tinubu zai ƙaddamar da shirin lamunin ɗalibai a ranar...
Read moreDetailsMinistan ilimi, Farfesa Tahir Mamman, ya shaida cewar gwamnatin tarayya ita kadai...
Read moreDetails...shi ma da ya tofa nasa albarkacin bakin dangane da rash-in albashi...
Read moreDetailsJami'ar Bayero ta Kano (BUK) ta kori ɗalibai 29 da dakatar da...
Read moreDetailsWani masani kuma kwararre a fannin koyo da koyarwa, sannan kuma hamshakin...
Read moreDetailsJami’ar Kimiyya da Fasaha ta Aliko Dangote da ke Wudil a Jihar...
Read moreDetailsKamfanin Rarraba Wutar Lantarki na Kano da Jigawa da Katsina (KEDCO) ya...
Read moreDetailsGwamnatin jihar Katsina ta mayar wa ƙungiyar Malaman jami'a ASUU reshen jami'ar...
Read moreDetailsJami'ar Umaru Musa Yar'adua da ke Katsina ta kama hanyar rugujewa sakamakon...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.