Akalla mutane 40 ne aka yi garkuwa da su a wani masallaci...
Read moreDetailsƳan bindiga sun kashe Sarkin Shuwaka na Garga, Mallam Hudu Barau, bayan...
Read moreDetailsƘungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa (Resident Doctors) a ƙarƙashin Hukumar Kula da...
Read moreDetailsKamfanin Rarraba Wutar Lantarki na Kano (KEDCO) ya tabbatar da cewa ya...
Read moreDetailsLauyoyi biyu, Ahmed Musa da Ridwan Yunusa, sun nesanta kansu daga wata...
Read moreDetailsKalmar shugabanci na daga sanannu kuma wasu shahararrun kalmomi da aka saba...
Read moreDetailsSojojin Nijeriya sun kashe 'yan ta'adda da dama, sun kama wasu mutane...
Read moreDetailsA garin Nyanya, da yake ƙarƙashin Babban Birnin Tarayya Abuja, matar aure,...
Read moreDetailsKungiyar likitocin Nijeriya (NARD), ta dakatar da yajin aikin gargaɗi, kwanaki biyu...
Read moreDetailsA cikin ƙalubalen da ƙasar ke fuskanta wajen ci gaban masana’antu ciki...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.