Sojoji Sun Kama Ɗan Bindiga A Taraba
Sojoji Sun Kama Ɗan Bindiga A Taraba
Read moreDetailsSojoji Sun Kama Ɗan Bindiga A Taraba
Read moreDetailsSojojin Nijeriya sun cafke ƴan ta’adda 20, sun kuma ceto mutane 17 da aka yi garkuwa da su a jerin ...
Read moreDetails'Yan Bindiga Sun Sace Ɗan Majalisar Dokokin Jihar Filato
Read moreDetails’Yansanda Sun Kama Masu Garkuwa Da Mutane 2 Da Wasu 156 Kan Aikata Laifuka A Jigawa
Read moreDetailsSojojin Nijeriya a Lokoja, tare da haɗin gwuiwar sauran hukumomin tsaro, sun kuɓutar da mutane shida da aka yi garkuwa ...
Read moreDetailsSojojin runduna ta 6 sun kashe 'yan fashin daji 2 tare da kwato shanu 1,000 a ƙauyen Jebjeb na ƙaramar ...
Read moreDetailsWaɗanda suka yi garkuwa da shugaban jam'iyyar APC a ƙaramar hukumar Ose ta jihar Ondo, Hon. Nelson Adepoyigi, sun sake ...
Read moreDetails‘Yansanda Sun Ceto Mutum 21 Da Aka Sace, Sun Kwato N4.8m Kuɗin Fansa
Read moreDetailsMatasa 4 Sun Yi Garkuwa Da Yaro, Sun Kashe Shi A Bauchi
Read moreDetails’Yan Banga Sun Ceto Mutum 3 Daga Hannun ’Yan Bindiga A Taraba
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.