Kasashe 10 Da Kudadensu Suka Fi Daraja A Duniya
Kasashe 10 Da Kudadensu Suka Fi Daraja A Duniya
Read moreDetailsKasashe 10 Da Kudadensu Suka Fi Daraja A Duniya
Read moreDetailsMajalisar Dokokin Jihar Kano ta amince da kasafin kuɗi na shekarar 2026 da ya kai Naira tiriliyan 1.47, bayan ƙara ...
Read moreDetailsMinistan Yaɗa Labarai da Wayar da Kan Jama’a Mohammed Idris, ya sanar da cewa, farfaɗo da tattalin arzikin ƙasar nan, ...
Read moreDetailsMataimakin shugaban ƙasa, Sanata Kashim Shattima ya bayyana cewa gwamnatin tarayya ƙarƙashin jagorancin Shugaba Bola Ahmad Tinubu ta tallafa wa ...
Read moreDetailsLokacin da Dr Tony Okpanachi ya shiga ofis a shekarar 2017 a matsayin Shugaban Gudanarwa na farko da Babban Jami’in ...
Read moreDetailsA garin Nyanya, da yake ƙarƙashin Babban Birnin Tarayya Abuja, matar aure, Hauwa Moji, ita ma ta bada labarin irin ...
Read moreDetailsJihohi talatin da biyar sun kashe naira biliyan 214 wajen kula da jami'an tsaron sa-kai, shirye-shiryen tsaro, da sayen makamai ...
Read moreDetailsIdan aka yi nazari kan daukacin kasafin kudin Gwamnatin Tarayya da na jihohi na 2025, an lisaffa kasafin ne, kan ...
Read moreDetailsArziƙin hamshakin attajirin nan ɗan jahar Kano Alhaji Aliko Dangote ya ninka na bara inda ya ƙaru zuwa dala biliyan ...
Read moreDetailsShugaban hukumar tsaro a Kasuwanci ta Nijeriya (SEC), Emomotimi Agama, ya bayyana cewa shugaban Nijeriya, Bola Tinubu, ya amince da ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.