Babu Wani Saɓani Tsakanin Osimhen Da Lookman – Ndidi
Kyaftin ɗin tawagar Super Eagles ta Nijeriya Wilfred Ndidi ya yi watsi da maganar rashin jituwa tsakanin Ɓictor Osimhen da...
Kyaftin ɗin tawagar Super Eagles ta Nijeriya Wilfred Ndidi ya yi watsi da maganar rashin jituwa tsakanin Ɓictor Osimhen da...
Wata Babbar Kotun Tarayya dake ƙasar Canada ta jaddada matakin hana ɗan wasan tsakiyar Ghana, Thomas Partey, shiga ƙasar gabanin...
Hukumar ƙwallon ƙafa ta duniya, FIFA ta tabbatar da cewa za ta biya alƙalin wasa ɗan ƙasar Somalia, Omar Artan,...
Duk da cewa tawagar Super Eagles ta Nijeriya ba ta samu tikitin shiga gasar cin kofin duniya ta 2026 da...
Su Waye Wakilan Afirka A Kofin Duniya?
Jiya Aka Fara Gasar Cin Kofin Duniya
Real Madrid Ce Tafi Kowacce Kungiya Daraja A Duniya
Kofin Duniya: Sababbin Dokokin Da FIFA Ta Kawo
Yayin da ya rage saura kwanaki kaɗan a fara gasar cin kofin duniya da aka sauyawa fasali zuwa ƙasashe 48...
Rahotanni daga PUNCH Sports Edtra sun ce Nijeriya ta lashe jimillar lambobin yabo 16 a gasar cin kofin Afirka na...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.