Ɗantsoho Ya Jinjina Wa Hukumar FCC Kan Sabbin Sauye-Sauyen Da Ta Samar
Ɗantsho ya kuma bai wa Hukumar tabbacin cewa, za ta ci gaba da yin biyaya da ɗaukacin dokokin Hukumar ta...
Ɗantsho ya kuma bai wa Hukumar tabbacin cewa, za ta ci gaba da yin biyaya da ɗaukacin dokokin Hukumar ta...
Taron ya kuma buƙaci gwamnatin Kaduna da ta samar da tsare-tsare da shirye-shiryen tare da samar da wadatattun kuɗaɗe na...
Hukumar Kula da Tashoshin Jiragen Ruwa ta Ƙasa NPA, a ƙarƙashin shugannacim Dakta Abubakar Ɗantsoho, ta ƙara ɗaura ɗamarar magance...
Wasu manoma da dama a Arewacin ƙasar nan, musamman ƙananan manoma, har yanzu sun gwammace gudanar da na duƙe tsohon...
Masu Masana’antun Kiwon Kajin Gidan Gona a ƙasar nan, sun soki haɗakar gwamnatin ƙasar da ƙasar Chana, ta kimanin dala...
Mahukuntan Matatar Man Ɗangote, sun ƙaryata iƙirarin kamfanin dilalancin Mai na S&P Global na cewa, Ɗangote, na shigo da Man,...
Gwamnatin tarayya, ta yunƙuro kan ƙoƙarin da take ci gaba da yi na ƙara samar da wadataccen abinci a ƙasar....
Duk da rage farashin Man Fetur da Matatar Mai ta Ɗangote ta yi, har yanzu, dilalan Man a ƙasar nan,...
Hukumar Kula da Yanayi ta Ƙasa (NiMet), ta shawarci ɗaukacin manoman ƙasar nan, kan cututtukan da ke harbin dabbobi a...
A ƙoƙarinta na zamanantar da Mayankar dabbobi da ƙara bunƙasa fannin gwamnatin tarayya, ta fara aikin gina katafariyar mayankar da...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.