Tunisiyya Ta Sallami Kocinta Bayan Shan Kashi 5-1 A Wasan Farko Na Kofin Duniya
Hukumar ƙwallon ƙafa ta Tunisia ta sallami kocin tawagar ƙasar, Sabri Lamouchi, bayan mummunan kashin da tawagarsa ta sha da...
Hukumar ƙwallon ƙafa ta Tunisia ta sallami kocin tawagar ƙasar, Sabri Lamouchi, bayan mummunan kashin da tawagarsa ta sha da...
Wata Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta umarci INEC da ta soke rajistar ADC da wasu jam’iyyun siyasa huɗu...
Jam’iyyar ADC ta zaɓi Rotimi Amaechi a matsayin mataimakin ɗan takararta na shugaban ƙasa, Atiku Abubakar, domin tunkarar babban zaɓen...
Mutum biyar sun rasa rayukansu sakamakon ɓarkewar cutar ƙwalara a Filato, yayin da hukumomin lafiya suka tabbatar da wasu sun...
Farashin ɗanyen mai ya faɗi zuwa mafi ƙaranci cikin watanni uku bayan Amurka da Iran sun cimma yarjejeniya ta farko...
Wata kotu a ƙasar Norway ta samu Marius Borg Høiby, ɗan Gimbiya Mette-Marit, da laifin fyade sau biyu tare da...
Aƙalla mata 600 ne aka yi wa gwajin cutar sankarar mama a Jihar Katsina, yayin da aka gudanar da tiyata...
Rundunar ƴansanda ya ƙasa reshen jihar Binuwe ta tabbatar da kashe wasu da ake zargin ƴan bindiga ne su uku...
Tawagar ƙwallon ƙafa ta Jamus ta kafa sabon tarihi bayan doke Curaçao national football team da ci 7-1 a gasar...
Tsohon Hafsan Sojin Nijeriya, Tukur Buratai mai ritaya, ya yi gargaɗin cewa idan ba a ɗauki matakin gaggawa kan matsalar...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.