Mutum 1 Ya Mutu, 7 Sun Jikkata Yayin Da Ginin Majalisar Dokokin Gombe Ya Rufta
Mutum ɗaya ya rasu yayin da wasu bakwai suka jikkata sakamakon ruftawar wani sashi na sabon ginin Majalisar Dokokin Jihar...
Mutum ɗaya ya rasu yayin da wasu bakwai suka jikkata sakamakon ruftawar wani sashi na sabon ginin Majalisar Dokokin Jihar...
Jaridar Blueprint ta ƙarshen mako za ta iya tunawa a shekarun baya ana sayar da farashin manfetur ne Naira 770...
Jami'an tsaro sun yi nasarar daƙile wani hari da ake zargin 'yan bindiga ne suka kai ƙauyen Gangaren Makurdi da...
Wannan na zuwa ne shekara 37 bayan jana'izar jagoran addinin ƙasar na farko, Ruhullah Khomeini da aka gudanar a birnin...
Hukumar Kula da Shaidar Ɗan Ƙasa (NIMC) ta ƙara ƙarfafa haɗin gwuiwa da manyan ma'aikatun gwamnati domin hanzarta aiwatar da...
Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya miƙa wa Majalisar Dattawa wani ƙuduri da ke neman soke Dokar Gudanar da Shari’ar...
Tawagar ta kai ziyarar ne domin tantance ci gaban horon sama da masu gadin daji 1,000 masu ɗauke da makamai,...
Mbah ta bayyana cewa nasarar aikin na nuna ƙudirin TCN na tabbatar da ingantacciyar hanyar isar da wutar lantarki cikin...
Sanarwar ta ce an same ta da jirgin sama mara matuƙi (UAV) yayin da take shirin tafiya Abuja, amma ba...
A ranar Lahadi, 5 ga watan Yuli, 2026, wata motar tirela makare da fasinjoji da kayayyaki ta yi hatsari a...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.