Ba Zamu Lamunci Buƙatar Murabus Ɗin Mataimakin Gwamna Ba — Kwankwasiyya
Ƙungiyar Kwankwasiyya ta yi Allah-wadai da kiran da aka yi na a sauke Mataimakin Gwamnan Jihar Kano, Kwamared Aminu Abdulsalam...
Ƙungiyar Kwankwasiyya ta yi Allah-wadai da kiran da aka yi na a sauke Mataimakin Gwamnan Jihar Kano, Kwamared Aminu Abdulsalam...
Ruwan rake na ɗaya daga cikin shahararrun ruwan sha na asali (natural) da ake samu a ƙasashe masu zafi, musamman...
A yau Litinin, an daga tutocin jam’iyyar APC a Gidan Gwamnatin Jihar Kano, a matsayin shirin maraba da dawowar Gwamna...
Gwamnatin Jihar Kano ta bayyana cewa ana sa ran jihar za ta samu haihuwar jarirai tsakanin 600,000 zuwa 700,000 a...
Tsohon Gwamnan Jihar Kano kuma tsohon Shugaban Jam’iyyar APC na ƙasa, Dr. Abdullahi Umar Ganduje, ya isa Abuja da safiyar...
Tawagar jam’iyyar APC ta jihar Binuwe a Majalisar Tarayya ta bayyana aniyarta na tabbatar da ƙarin ƙuri’u miliyan ɗaya ga...
Rundunar ƴansandan Babban Birnin Tarayya (FCT) ta daƙile wani yunƙurin fashi da makami a yankin Kado na Abuja, inda ta...
Mataimakin Shugaban Majalisar Dattawa, Sanata Barau I. Jibrin, ya ziyarci sansanonin sojoji a ƙananan hukumomin Gwarzo, Shanono da Tsanyawa na...
Sojojin Rundunar Haɗin Gwuiwa ta Arewa maso Gabas, Operation HAƊIN KAI, sun kama wata mata mai shekaru 65, Hauwa Abulazeez,...
Aƙalla ƴan kasuwa huɗu ne aka sace a kan hanyarsu ta komawa gida bayan sun kammala siyayya a kasuwar Maro...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.