Sojojin Sama Sun Yi Lugudan Wuta, Sun Lalata Sansanonin Ƴan Ta’adda A Borno
Rundunar Sojin Sama ta Nijeriya (NAF) ta bayyana cewa jiragen yaƙinta da ke aiki ƙarƙashin Rundunar Haɗin Gwuiwa ta Operation...
Rundunar Sojin Sama ta Nijeriya (NAF) ta bayyana cewa jiragen yaƙinta da ke aiki ƙarƙashin Rundunar Haɗin Gwuiwa ta Operation...
Gwamnatin Tarayya da Ƙungiyar Malaman Jami’o’i ta Ƙasa (ASUU) na shirin sanya hannu kan sabuwar yarjejeniya a ranar Laraba, 14...
Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya sake tsoma baki a rikicin siyasa da ke ci gaba da gudana tsakanin Gwamnan...
Rundunar ƴansandan Jihar Nasarawa ta ceto mutane uku da aka sace a ƙaramar hukumar Lafia ta jihar. Waɗanda aka ceto...
Gwamnatin Birtaniya ta kammala shirye-shiryen mayar wa Gwamnatin Tarayyar Nijeriya Dala miliyan 9.5 na kuɗaɗen da aka gano cewa an...
Shugaban rukunin kamfanonin Dangote, Alhaji Aliko Dangote, ta hannun lauyoyinsa, ya shigar da wata sabuwar ƙara a gaban Hukumar Yaƙi...
Tsohon ɗan takarar mataimakin shugaban ƙasa na jam’iyyar Labour Party (LP), Sanata Datti Baba-Ahmed, ya ce tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa,...
Tsohon Shugaban Amurka, Donald Trump, ya yi gargaɗin cewa Amurka na iya sake ƙaddamar da hare-hare a Nijeriya idan, a...
Majalisar Dokokin Jihar Legas ta amince da jimillar kasafin kuɗi na Tiriliyan ₦4.4 domin gudanar da harkokin jihar a shekarar...
Kwankwaso National Network (KNN) ta shiyyar Kudu maso Yammacin Nijeriya ta gudanar da wani muhimmin taron tattaunawa a ranar Talata,...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.