Uwargidan Gwamnan Zamfara Ta Ƙaddamar Da Kwanaki 16 Na Yaƙi Da Cin Zarafin Mata
Uwargidan Gwamnan Zamfara, Hurriya Dauda Lawal, ta jagoranci ƙaddamar da taron Kwanaki 16 na Yaƙi da Cin Zarafin Mata na...
Uwargidan Gwamnan Zamfara, Hurriya Dauda Lawal, ta jagoranci ƙaddamar da taron Kwanaki 16 na Yaƙi da Cin Zarafin Mata na...
Gwamnan Jihar Nasarawa, Injiniya Abdullahi Sule, ya miƙa kasafin kuɗin 2026 da ya kai darajar Naira biliyan 517.5 ga Majalisar...
Kotun Tarayya da ke Abuja ta ɗage ci gaban shari’ar Sanata Natasha Akpoti-Uduaghan zuwa ranar 4 ga Fabrairu 2026, bayan...
Tsohon Gwamnan Kano, Dr. Abdullahi Umar Ganduje, tare da manyan shugabannin jam’iyyar APC daga ƙananan hukumomi 44 na jihar, sun...
Gwamnatin Jihar Bauchi ta ba da umarnin a rufe dukkan makarantun gwamnati da masu zaman kansu, daga matakin firamare zuwa...
Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya bayar da umarnin a janye dukkan ƴansandan da ke gadin manyan mutane (VIPs) a fadin...
Ƴan bindiga sun hallaka jami’an ƴansanda biyar tare da jikkata biyu a wani harin kwantan ɓauna da ya afku a...
An tabbatar da cewa ’yan Boko Haram/ISWAP sun yi garkuwa da mata manoma 13 a yankin Askira-Uba, jihar Borno. Mataimakin...
Ƙungiyar Kiristoci ta Nijeriya (CAN) reshen Jihar Neja ta tabbatar da cewa ɗalibai 50 daga cikin waɗanda aka sace daga...
Ƙungiyar Kiristocin Nijeriya (CAN) ta fitar da sabon adadi na ɗalibai da malamai da aka sace daga makarantar St. Mary...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.