Mutane 600 Ne Kacal Suka Ci Jarabawar Ɗaukar Malaman Firamare Daga Cikin 8,000
Shugaban Hukumar Ilimin Bai Ɗaya ta Jihar Nasarawa (NSUBEB), Dakta Kasim Mohammed Kasim, ya bayyana cewa mutum 600 ne kacal...
Shugaban Hukumar Ilimin Bai Ɗaya ta Jihar Nasarawa (NSUBEB), Dakta Kasim Mohammed Kasim, ya bayyana cewa mutum 600 ne kacal...
Shugaban Ƙasa, Bola Ahmed Tinubu, ya ƙaddamar da gadar ƙasa mai tsawon mita 600 da hanyoyin cikin gari masu tsawon...
Gwamnatin Jihar Nasarawa ta rufe kamfanin haƙar ma’adanai na Lideal Mines Company da ke aiki a yankin ci gaban raya...
Gwamnatin Jihar Nasarawa ta tanadi isassun jami’an tsaro domin tabbatar da gudanar da zaɓen fidda gwani na Jam’iyyar APC cikin...
’Yansanda Sun Tabbatar da Sace Ɗaliban Jami’ar Jihar Nasarawa
Hukumar NAFDAC ta lalata kayayyaki marasa inganci da kuɗinsu ya haura naira biliyan 5 a wani babban taron da aka...
Matar shugaban ƙasa, Sanata Oluremi Tinubu, ta ƙaddamar da cibiyar koyon fasahar zamani a garin Lafia, jihar Nasarawa, a ƙarƙashin...
Babu Rikici A Jam’iyyar APC A Nasarawa — Shugaban Jam’iyya
Gwamnatin jihar Nasarawa ta gargadi masu amfani da sinadarai wajen kamun kifi acikin ruwa da su daina, in ba haka...
Kwamishinan 'Yansandan jihar Nasarawa CP. Shattima Muhammad ya bayyanawa manema labarai rawar da Rundunar 'yansandan jihar suka taka wajen kama...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.