2027:Atiku Na Fuskantar Matsin Lamba Kan Ya Janye Takararsa Ya Mara Wa Obi Da Kwankwaso Baya
2027:Atiku Na Fuskantar Matsin Lamba Kan Ya Janye Takararsa Ya Mara Wa Obi Da Kwankwaso Baya
Read moreDetails2027:Atiku Na Fuskantar Matsin Lamba Kan Ya Janye Takararsa Ya Mara Wa Obi Da Kwankwaso Baya
Read moreDetailsJam’iyyun adawa a Nijeriya sun amince da tsayar da ɗan takarar shugaban ƙasa guda domin zaɓen 2027, kamar yadda Kabiru ...
Read moreDetailsTsohon gwamnan Jihar Kano, Rabiu Musa Kwankwaso, ya buƙaci ‘yan Nijeriya mazauna gida da ƙasashen waje da su fara ɗaukar ...
Read moreDetailsShugaban Ƙasa, Bola Ahmed Tinubu, ya bayyana cewa babu wani ɗan adawa da zai iya tsoratar da shi gabanin zaɓen ...
Read moreDetailsƘungiyar Kwankwasiyya ta kai ƙorafi Hukumar Tsaro ta Farin Kaya (DSS) a Jihar Kano, inda ta zargi wasu jami’an Gwamnatin ...
Read moreDetailsA wannan mako da muke ciki ne, wakilinmu SANI ANWAR, ya zanta da Ɗan Majalisar Jihar Kano, mai wakiltar Ƙaramar ...
Read moreDetailsKwankwaso Ya Yi Allah-wadai Da Harin Jos, Ya Nemi Hukumomi Su Ɗauki Mataki
Read moreDetailsTsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar, ya marabci Sanata Rabiu Musa Kwankwaso zuwa jam’iyyar ADC. Matakin na nuna ƙara ƙarfi ...
Read moreDetailsKwankwaso Zai Koma ADC Ranar Litinin
Read moreDetailsGwamnan Kano, Abba Kabir Yusuf, ya sauke Shehu Wada Sagagi daga muƙamin kwamishina. Sagagi ya kasance Kwamishinan Zuba Jari, Kasuwanci ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.