Zan Saki Nnamdi Kanu Idan Na Zama Shugaban Ƙasa – Peter Obi
Ɗan takarar shugaban kasa na jam'iyyar NDC, Peter Obi, ya ce zai saki Nnamdi Kanu idan aka zaɓe shi a ...
Read moreDetailsƊan takarar shugaban kasa na jam'iyyar NDC, Peter Obi, ya ce zai saki Nnamdi Kanu idan aka zaɓe shi a ...
Read moreDetails2027: Tinubu Zai Lashe Zaɓe Cikin Sauƙi, Ba Zan Goyi Bayan Peter Obi Ba – Babachir
Read moreDetails2027: Za A Rantsar Da Peter Obi A Matsayin Shugaban Ƙasar Nijeriya - Kwankwaso
Read moreDetails2027: Da Amincewar Kwankwaso Gwamna Abba Ya Sauya Sheƙa Zuwa APC - Bature
Read moreDetails2027: Dalilin Da Ya Sa Shugabannin Arewa Suka Mara Wa Obi Baya — Kwankwaso
Read moreDetailsTsohon ɗan takarar shugaban ƙasa, Peter Obi, ya bayyana cewa bai da tabbacin samun tikitin tsayawa takara na jam’iyyar ADC ...
Read moreDetailsPeter Obi Ya Soki Tinubu Kan Gaza Gyara Wutar Lantarki A Nijeriya
Read moreDetailsTsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar, ya gudanar da wani taro na sirri da shugabannin Jam’iyyar ADP a gidansa da ...
Read moreDetailsTsohon mataimakin shugaban Ƙasa Atiku Abubakar, ya duƙufa wajen kwantar da tarzomar da ta kunno kai a tsakanin gamayyar jam’iyyar ...
Read moreDetailsObi Na Sauya Jam’iyya Kamar ‘Yan Wasan Firimiyar Ingila - Bwala
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.