Fadar Shugaban Ƙasa Ta Zargi Turaki Da Cin Amanar Nijeriya Saboda Kiran Trump Ya Kawo Wa PDP Ɗauki
Fadar Shugaban Ƙasa Ta Zargi Turaki Da Cin Amanar Nijeriya Saboda Kiran Trump Ya Kawo Wa PDP Ɗauki
Read moreDetailsFadar Shugaban Ƙasa Ta Zargi Turaki Da Cin Amanar Nijeriya Saboda Kiran Trump Ya Kawo Wa PDP Ɗauki
Read moreDetailsPDP Ta Ɗage Taronta Bayan Arangamar 'Yansanda Da 'Yan Daba A Abuja
Read moreDetailsRikicin PDP: Fiye Da Wakilai 3,000 Ne Za Su Raba Gardama A Babban Taron Jam’iyyar
Read moreDetailsZa Mu Kare Sojojin Da Ke Bakin Aiki — Ministan Tsaro
Read moreDetailsAn Kama Wani Mutum Kan Zargin Kashe Matarsa A Sakkwato
Read moreDetailsRikicin PDP Ya Ƙara Ta'azzara Yayin Da Ɓangarori Ke Dakatar Da Juna
Read moreDetailsAn Kashe Ɗan Sanda Da Ɗan Hakimi A Rikicin Manoma Da Makiyaya A Gombe
Read moreDetailsAn Kashe Mutum 3, Wasu 7 Sun Jikkata Sakamakon Ɓarkewar Rikici A Jihar Jigawa
Read moreDetailsRikicin NNPP A Kano: Wani Tsagi Ya Soki Korar Abdulmumini Jibrin Kofa
Read moreDetailsAn Hallaka Manomi, An Kashe Shanu Da Tumakai A Wani Sabon Rikici A Bogoro
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.