Sabon Rikici Ya Kunno Kai A NDC, An Buƙaci INEC Ta Soke Rijistarta
An shigar da wata sabuwar ƙara a kotu da ke neman a umarci INEC ta soke rajistar jam'iyyar NDC, lamarin...
An shigar da wata sabuwar ƙara a kotu da ke neman a umarci INEC ta soke rajistar jam'iyyar NDC, lamarin...
Shugabannin jam'iyyar NDC na shiyyar Arewa maso Yamma sun zargi Sanata Rabiu Musa Kwankwaso da ƙoƙarin mamaye tsarin shugabancin jam'iyyar...
Rahotanni sun nuna cewa aƙalla mutane 360 da suka shiga hannun Boko Haram sun samu 'yanci, yayin da ƙungiyar ke...
Dakarun rundunar haɗin gwuiwa ta Operation Savannah Shield sun kama mutane biyar da ake zargi da bai wa ‘yan bindiga...
Jam'iyyar NDC ta sanar da cewa za ta fitar da sunayen masu neman takara da suka samu nasarar tsallake matakin...
Darajar Naira ta ɗan yi rauni a kan dalar Amurka a kasuwar musayar kuɗaɗen waje ta hukuma, inda aka ƙare...
Wani hadimin tsohon gwamnan jihar Kaduna, Malam Nasir El-Rufai, ya zargi ICPC da hana tsohon gwamnan samun kulawar likitansa duk...
Gwamnatin Nijeriya na ƙara ƙoƙarin bunƙasa ɓangaren ma’adinai ta hanyar jawo masu zuba jari, da fasaha da ƙwarewa daga ƙasar...
Ɗan takarar shugaban ƙasa na NDC, Peter Obi, ya yi zargin cewa yawan sace ɗalibai a makarantu ya ƙaru a...
Jami'an rundunar 'yansandan Abuja sun daƙile wani yunƙurin garkuwa da wasu ma'aurata a yankin Byazhin da ke Abuja, bayan fafatawa...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.