Sojoji Sun Kama Mai Kai Wa Ƴan Ta’adda Kayan Aiki A Zamfara
Rundunar Sojin Najeriya ta samu nasarar cafke wani mamba na rukunin masu raba wa 'yan ta'adda kayan aiki, inda aka...
Rundunar Sojin Najeriya ta samu nasarar cafke wani mamba na rukunin masu raba wa 'yan ta'adda kayan aiki, inda aka...
Babbar Kotun Jihar Kano ƙarƙashin Jagorancin Mai Shari'a Amina Adamu-Aliyu ta ɗege shari'ar tsohon Gwamna Abdullahi Ganduje da matarsa da...
Tsohon Babban Mataimaki na Musamman ga Gwamnan Jihar Gombe, Aliyu Musa, ya yi murabus daga jam'iyyar APC mai mulki inda...
Gwamnatin tarayya ta yi kashedi mai ƙarfi ga masu harkar iskar gas na girki (LPG) da su gaggauta daina ɓoye...
Babbar kotun tarayya da ke Abuja ta bayar da umarnin tsare mai fafutuka kuma tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa, Omoyele...
Aƙalla manoma guda 18 ne aka tabbatar da mutuwarsu, yayin da wasu da dama suka sami raunuka daban-daban sakamakon wani...
Firaiministan ƙasar Birtaniya, Keir Starmer, ya sanar da yin murabus daga muƙaminsa na shugabancin gwamnatin ƙasar bayan ya fuskanci matsin...
Dakarun Sojin Nijeriya da ke ƙarƙashin "Operation Whirl Punch" da "Operation Hadarin Daji" sun samu gagarumar nasara ta hanyar ceto...
Rundunar ƴansandan jihar Kaduna ta yi tir da kakkausan harshe tare da bayyana damuwarta kan kisan gilla da ƙona wata...
Aƙalla mutane 279 ne aka yi garkuwa da su faɗin Nijeriya a iya watan Mayu na shekarar 2026, yayin da...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.