EFCC Ta Kama Ɗan Kamaru Kan Zargin Damfarar Naira Biliyan 1.5
Hukumar EFCC ta kama wani ɗan kasuwa ɗan ƙasar Kamaru, Bekono Marc Eric, bisa zarginsa da hannu a damfarar kuɗi...
Hukumar EFCC ta kama wani ɗan kasuwa ɗan ƙasar Kamaru, Bekono Marc Eric, bisa zarginsa da hannu a damfarar kuɗi...
Tsohon Shugaban karatu daga gida (Jami’ar National Open University of Nigeria), Farfesa Abdalla Uba Adamu, ya yi ritaya daga aiki...
Aƙalla mutane 20 da suka haɗa da masu kiwon kifi da masu yankan itace sun mutu, yayin da wasu da...
Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar, ya soki matakin Shugaba Bola Tinubu na neman sabon bashi a ƙasar waje na...
Wani ɗalibi na Jami’ar Jos, John Arum Azi, wanda aka sace kusan makonni biyu da suka gabata, ya samu ‘yanci...
Tsohon Ministan Kuɗi da Kula da Tattalin Arziki na ƙasa, Wale Edun, ya miƙa ragamar ofis ga magajinsa, Taiwo Oyedele,...
Ƙungiyar ‘yan majalisar jam’iyyar ADC ta yi kakkausar suka ga matakin Shugaban Ƙasa Bola Tinubu na neman amincewar Majalisar Dattawa...
Gwamnonin da aka zaɓa karkashin jam’iyyar APC sun gana da Shugaban Ƙasa Bola Tinubu a Fadar Shugaban Ƙasa da ke...
Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa kuma jigo a jam’iyyar ADC, Peter Obi, ya isa jihar Bauchi ranar Alhamis domin ganawa...
Majalisar Dattawa ta tabbatar da Muttaqha Rabe Darma a matsayin minista bayan kammala tantance shi a majalisar, amincewar ta biyo...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.