Abokin El-Rufai Ya Shiga Takarar Gwamnan Kaduna A ADC
Wani makusanci ga tsohon gwamnan jihar Kaduna, Malam Jafaru Ibrahim Sani, ya bayyana aniyarsa ta tsayawa takarar gwamna a ƙarƙashin...
Wani makusanci ga tsohon gwamnan jihar Kaduna, Malam Jafaru Ibrahim Sani, ya bayyana aniyarsa ta tsayawa takarar gwamna a ƙarƙashin...
Aƙalla maniyyata 664 daga cikin mutum 2,035 da suka yi rajista daga jihar Katsina suka isa ƙasar Saudiyya domin gudanar...
Gwamnatin Tarayya ta sanar da cewa daga yanzu masu neman gurbin karatun NCE da ke da aƙalla credit huɗu ba...
Tsohon mataimakin shugaban ƙasa, Atiku Abubakar, ya buƙaci jam’iyyun adawa a Nijeriya su sake tunani kan shirin miƙa takarar shugaban...
Tsohon shugaban Hukumar Ilimi ta Bai Ɗaya ta jihar Neja (SUBEB) kuma jigo a jam’iyyar APC, Mohammed Bawa Niworo, ya...
Rundunar Sojin Nijeriya ta Birgediya ta 12 sun kashe wani da ake zargin ɗan ta’adda ne tare da ƙwato makamai...
Rundunar ‘yansandan jihar Kano ta kama wani da ake zargi da safarar makamai tare da kwato bindigogi uku ƙirar AK-47...
Hukumar hana sha da fataucin miyagun ƙwayoyi ta ƙasa, NDLEA, ta cafke mutane uku masu nakasa bisa zargin safarar miyagun...
Wani matashi mai shekara 30 da ke rayuwa da nakasa, Mahmud Sadis Buba, ya samu nasarar tsallake tantancewar jam’iyyar APC...
Hukumar Yaƙi da Cin Hanci da Rashawa ta EFCC ta ayyana tsohuwar Ministar Harkokin Jin-ƙai, Agaji da Ci gaban Jama’a,...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.