Tinubu Da Atiku Da Obi Na Ci Gaba Da Zafafa Neman Kuri’un Arewacin Nijeriya
Tinubu Da Atiku Da Obi Na Ci Gaba Da Zafafa Neman Kuri'un Arewacin Nijeriya
Tinubu Da Atiku Da Obi Na Ci Gaba Da Zafafa Neman Kuri'un Arewacin Nijeriya
Zaben 2027:Tikitin Muslim-muslim Na Jam’iyyar APC Ya Sake Tayar Da Kura
Moore, wanda ya kasance ɗan jam’iyyar Republican da ke wakiltar West Ɓirginia, a yayin da yake amsa tambayoyi game da...
An ruwaito cewa duk da cece-kucen da ake yi, matar El-Rufai, Aisha El-Rufai ta bayyana goyon bayanta ga ɗan takarar...
Tsohon Gwamnan Jihar Kaduna, Sanata Ahmed Mohammed Makarfi, ya musanta iƙirarin cewa za a iya yin maguɗin zaɓen babban zaɓen...
Bayan wasu makonni da jam'iyyun APC da PDP da ADC da NDC da kuma LP suka kammala zaɓen fid da...
A cewar rahotanni, saura kusan watanni bakwai kacal a gudanar da zaben 2027, amma matsalar rashin tsaro na ƙara ƙamari...
Tun bayan kammala zaben fid da gwani na shugaban ƙasa na jam’iyyar ADC, ɗan takarar shugaban ƙasar na jam'iyyar, Atiku...
2027: Kallo Ya Koma Kan Yadda APC, ADC Da PDP Ke Neman Abokan Takarar Mataimakin Shugaban Kasa
Ko INEC Na Da Hannu A Rikice-rikicen Jam’iyyun Siyasa A Nijeriya?
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.