Sojoji Sun Kashe Ɗan Ta’adda Ɗaya, Sun Kwato Makamai A Harin Kwanton Ɓauna A Kogi
Rundunar Sojin Nijeriya ta Birgediya ta 12 sun kashe wani da ake zargin ɗan ta’adda ne tare da ƙwato makamai ...
Read moreDetailsRundunar Sojin Nijeriya ta Birgediya ta 12 sun kashe wani da ake zargin ɗan ta’adda ne tare da ƙwato makamai ...
Read moreDetailsRundunar ‘yansandan jihar Kwara ta kama wasu mutane biyu da ake zargi da garkuwa da mutane a birnin Ilorin, babban ...
Read moreDetailsDakarun rundunar haɗin gwuiwa ta Operation FANSAR YAMMA tare da jami’an Katsina State Community Watch Corps sun samu nasarar kuɓutar ...
Read moreDetailsMazauna garin Eda Oniyo da ke Jihar Ekiti, shalkwatar ƙaramar hukumar Ilejemeje, sun shiga cikin fargaba bayan wasu ‘yan bindiga ...
Read moreDetailsAƙalla mutane 11 sun mutu, yayin da wasu biyu suka jikkata sakamakon harin ‘yan bindiga a ƙauyen Gurbi da ke ...
Read moreDetailsSojojin rundunar Operation Enduring Peace sun ceto wata mata da aka yi garkuwa da ita tare da kwato kuɗin fansa ...
Read moreDetailsMazauna ƙauyen Gurbi da ke ƙaramar hukumar Kankara a jihar Katsina sun daƙile yunƙurin hare-haren ‘yan bindiga, bayan sun haɗa ...
Read moreDetailsWani ɗalibi na Jami’ar Jos, John Arum Azi, wanda aka sace kusan makonni biyu da suka gabata, ya samu ‘yanci ...
Read moreDetailsSojojin Rundunar Haɗin Gwiwa a Gwarzo, ƙarƙashin jagorancin jami’an 3 Brigade, Nigerian Army na Sojojin Nijeriya, sun daƙile wani yunƙurin ...
Read moreDetailsWani rahoto daga jihohin Neja da Zamfara, ya nuna cewa ɓullar cututtuka a tsakanin ƴan ta’adda na ƙara yin tasiri ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.