‘Yan Bindiga Sun Sace Ɗan Majalisar Dokokin Jihar Filato
'Yan Bindiga Sun Sace Ɗan Majalisar Dokokin Jihar Filato
Read moreDetails'Yan Bindiga Sun Sace Ɗan Majalisar Dokokin Jihar Filato
Read moreDetails’Yansanda Sun Kama Masu Garkuwa Da Mutane 2 Da Wasu 156 Kan Aikata Laifuka A Jigawa
Read moreDetailsSojojin Nijeriya a Lokoja, tare da haɗin gwuiwar sauran hukumomin tsaro, sun kuɓutar da mutane shida da aka yi garkuwa ...
Read moreDetailsSojojin runduna ta 6 sun kashe 'yan fashin daji 2 tare da kwato shanu 1,000 a ƙauyen Jebjeb na ƙaramar ...
Read moreDetailsWaɗanda suka yi garkuwa da shugaban jam'iyyar APC a ƙaramar hukumar Ose ta jihar Ondo, Hon. Nelson Adepoyigi, sun sake ...
Read moreDetails‘Yansanda Sun Ceto Mutum 21 Da Aka Sace, Sun Kwato N4.8m Kuɗin Fansa
Read moreDetailsMatasa 4 Sun Yi Garkuwa Da Yaro, Sun Kashe Shi A Bauchi
Read moreDetails’Yan Banga Sun Ceto Mutum 3 Daga Hannun ’Yan Bindiga A Taraba
Read moreDetailsKariya Daga Soyayyar ‘Online’ Da Shagalta A Intanet
Read moreDetailsAƙalla mutum ɗaya ne ya mutu, sannan aka yi garkuwa da wasu mutum biyu a daren jiya Juma'a bayan da ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.