Legas Ce Ta Samar Da Dangote Da Abdulsamad Ba Kano Ba – Shettima
Legas Ce Ta Samar Da Dangote Da Abdulsamad, Ba Kano Ba – Shettima
Read moreDetailsLegas Ce Ta Samar Da Dangote Da Abdulsamad, Ba Kano Ba – Shettima
Read moreDetailsMataimakin Shugaban Ƙasa, Kashim Shettima, ya bayyana yadda wasu mutane suka yi ƙoƙarin tayar da rikici tsakaninsa da Shugaban Ƙasa ...
Read moreDetailsMataimakin Shugaban Ƙasa, Kashim Shettima, ya isa Lagos domin gabatar da rahoto ga Shugaba Bola Tinubu. Rahoton ya shafi halin ...
Read moreDetailsShettima Ya Ziyarci Waɗanda Harin Bam Ya Shafa A Maiduguri
Read moreDetailsMataimakin Shugaban Ƙasa, Kashim Shettima, ya yi alƙawarin cewa Gwamnatin Tarayya za ta kawo ƙarshen ta’addanci a yankin Arewa-Maso-Gabas ta ...
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya umarci Mataimakin Shugabansa, Kashim Shettima, ya jagoranci tawagar Gwamnatin Tarayya zuwa Kano domin jajanta ...
Read moreDetailsMasu tsara dabarun siyasa na arewa da ra’ayoyin shugabannin sun cire yiwuwar ɗaukar Bishop Mathew Hassan Kukah, a matsayin mai ...
Read moreDetailsMataimakin Shugaban Ƙasa, Kashim Shettima, ya sha alwashin cewa waɗanda suka kai harin bam a wani masallaci da ke Kasuwar ...
Read moreDetailsTinubu Na Ɗaukar Ƙwararan Matakai Don Magance Matsalar Tsaro A Nijeriya - Shettima
Read moreDetailsTawagar gwamnatin tarayya ƙarƙashin jagorancin Mataimakin Shugaban Kasa, Kashim Shettima, ta isa Bauchi da misalin ƙarfe 1:35 na rana domin ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.