Kafa Cibiyar NIPHID: NCDC Ta Yi Kuskuren Fahimtar Ƙudirin Dokar
Muaaddashin Shugaban Hukumar da ake shirin kafa ta National Institute for Public Health and Infectious Diseases (NIPHID) da ke Zariya,...
Muaaddashin Shugaban Hukumar da ake shirin kafa ta National Institute for Public Health and Infectious Diseases (NIPHID) da ke Zariya,...
Uwargidan Shugaban Ƙasa, Sanata Oluremi Tinubu, ta ƙaddamar da wasu muhimman ayyuka a Hadejia ta Jihar Jigawa, waɗanda suka da...
Ƙungiyar National Progressiɓes Councillors’ Forum (NPCF), wadda ke wakiltar kansiloli 10,378 na jam’iyyar APC a faɗin Nijeriya, ta yi kira...
Bankin Duniya, ta ɗora Tashoshin Jiragen Ruwa na Apapa da na Tin Can Island, a mizanin ƙasashen 20, a duniya...
Shugaban matasan jam’iyyar African Action Congress (AAC), Comrade Yahaya M. Abdullahi, ya bayyana damuwa kan abin da ya kira karkatar...
Ƙungiyar Dandalin Hadin Kai da ci gaban Kansiloli ta Kasa 'National Progressives Councillors’ Forum (NPCF)', mai wakiltar kansilolin jam'iyyar APC...
A yayin da al’ummar musulmin duniya ke murnar shiga sabuwar shekarar musulu7nsi ta Hijira 1448, an yi hasashen cewa, duk...
Muna gina tsarin tashoshin jiragen ruwa mai inganci wanda zai iya gogayya a matakin duniya, domin ƙarfafa sauƙaƙa harkokin kasuwanci,...
Kotun Daukaka Kara ta Tarayya dake Kaduna ta Kori takardar daukaka karar da lauyoyin Alhaji Mahmood Sani Sha'aban, suka shigar...
‘Yan Bindiga Mako biyu da suka wuce, wasan kwaikwayo ya faru tsakanin jami’an tsaro da ‘yan bindiga a arewa maso...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.