Sojoji Sun Kuɓutar Da Mutane 32 Daga Hannun Ƴan Bindiga A Katsina
Dakarun rundunar haɗin gwuiwa ta Operation FANSAR YAMMA tare da jami’an Katsina State Community Watch Corps sun samu nasarar kuɓutar...
Dakarun rundunar haɗin gwuiwa ta Operation FANSAR YAMMA tare da jami’an Katsina State Community Watch Corps sun samu nasarar kuɓutar...
Fadar Shugaban Ƙasa ta yi ba’a ga jam’iyyar NDC (Nigeria Democratic Congress) kan abin da ta bayyana a matsayin gazawar...
Sufeto Janar na ƴansandan na ƙasa, Olatunji Rilwan Disu, ya umarci mataimakin kwamishinan ‘yansanda mai kula da sashin sa ido...
Sojojin Nijeriya sun gano tare da rusa wasu masana’antun ƙera makamai guda biyu ba bisa ƙa’ida ba a Vom da...
Jami’an tsaro sun kama Bello Bodejo, mai neman takarar Sanatan Taraba ta Tsakiya a ƙarƙashin jam’iyyar APC, a daren Alhamis...
Gwamnan Jihar Kano, Abba Yusuf, ya mika fom ɗinsa na takarar gwamna ga Kwamitin Gudanarwa na ƙasa na jam’iyyar APC...
A daren yau Laraba 6 ga watan Mayu, manyan ƙungiyoyin ƙwallon ƙafa na duniya, Bayern Munich da Paris Saint-Germain (PSG),...
Hukumar Hisbah shiyyar Katagum ta Jihar Bauchi ta kama mutane bakwai da ake zargi da gudanar da wata haramtacciyar al’ada...
Gwamnatin Tarayya ta haramta wa waɗanda aka ba digirin girmamawa (honorary degree) amfani da laƙabin “Dr” a sunayensu, a wani...
Tsohon Ministan Sadarwa kuma mai neman takarar gwamna a ƙarƙashin jam’iyyar APC, Farfesa Isa Ali Pantami, ya sha alwashin bin...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.