Yajin Aiki: Ƙungiyar Likitocin Nijeriya Ta Ba Gwamnati Wa’adin Mako Huɗu
Ƙungiyar likitoci masu koyon aiki ta ƙasa (NARD)ta sake ba Gwamnatin tarayya wa’adin mako huɗu waɗanda za ta yi amfani...
Ƙungiyar likitoci masu koyon aiki ta ƙasa (NARD)ta sake ba Gwamnatin tarayya wa’adin mako huɗu waɗanda za ta yi amfani...
Ministan tsaron Iran na riƙo ya ce ƙasar ba ta yarda da maƙiyanta ba, kuma zaune ƙasar take a shirye...
Ma'aikatar Muhalli ta Tarayya ta yi gargaɗin cewa aƙalla jihohi 26 da Babban Birnin Tarayya (FCT) na iya fuskantar ambaliya...
Shugaban ƙungiyar masu sayar da ganye da kayan marmari na Kasuwar Utako Babban Birnin tarayya Hamza Mu’azu Karwai ya ce...
Uwargidan Gwamnan Zamfara , Hajiya Huriyya Dauda Lawal, ta sha alwashin za ta ci gaba da taimakawa ilimin ƴaƴa mata...
Hukumar ilimin bai ɗaya ta Jihar Yobe tare da haɗin gwiwar Hukumar ilimin bai ɗaya (UBEC), ta ƙaddamar da raba...
Ga matasa masu sha’awar tsayawa takara a matakai daban- daban na siyasa lokacin zabubbukan shekara 2027, babbar matsalar da a...
NANS Ta Kafa Kwamitin Ganin Yadda Ake Tafiyar Da Ayyukan TETFund
Babban Jami’i kuma Shugaban hukumar kula d al’amuran kwalejojin ilimi (NCCE), Dakta Angela Ajala,ta bayyana tsare- tsaren da aka yi...
A duk yayin da mace ta ɗauki ciki, tana samun kanta a wani irin yanayi maras daɗi har sai ta...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.