Kano Ta Yi Zarra Wajen Kashe Kuɗi Don Raya Ilimi A Yammacin Afirka
Rahoton ya bayyana Kano ta ɗaya daga cikin gwamnatoci 209 waɗanda suke daga ƙasashe 15 da suke ƴan ƙungiyar ne,...
Rahoton ya bayyana Kano ta ɗaya daga cikin gwamnatoci 209 waɗanda suke daga ƙasashe 15 da suke ƴan ƙungiyar ne,...
Jaridar Blueprint ta ƙarshen mako za ta iya tunawa a shekarun baya ana sayar da farashin manfetur ne Naira 770...
Ƙungiyar likitoci masu koyon aiki ta ƙasa (NARD)ta sake ba Gwamnatin tarayya wa’adin mako huɗu waɗanda za ta yi amfani...
Ministan tsaron Iran na riƙo ya ce ƙasar ba ta yarda da maƙiyanta ba, kuma zaune ƙasar take a shirye...
Ma'aikatar Muhalli ta Tarayya ta yi gargaɗin cewa aƙalla jihohi 26 da Babban Birnin Tarayya (FCT) na iya fuskantar ambaliya...
Shugaban ƙungiyar masu sayar da ganye da kayan marmari na Kasuwar Utako Babban Birnin tarayya Hamza Mu’azu Karwai ya ce...
Uwargidan Gwamnan Zamfara , Hajiya Huriyya Dauda Lawal, ta sha alwashin za ta ci gaba da taimakawa ilimin ƴaƴa mata...
Hukumar ilimin bai ɗaya ta Jihar Yobe tare da haɗin gwiwar Hukumar ilimin bai ɗaya (UBEC), ta ƙaddamar da raba...
Ga matasa masu sha’awar tsayawa takara a matakai daban- daban na siyasa lokacin zabubbukan shekara 2027, babbar matsalar da a...
NANS Ta Kafa Kwamitin Ganin Yadda Ake Tafiyar Da Ayyukan TETFund
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.