Kwankwaso Ya Buƙaci ‘Yan Nijeriya Su Yi Rajistar Zaɓe, Su Shiga ADC Gabanin Zaɓen 2027
Tsohon gwamnan Jihar Kano, Rabiu Musa Kwankwaso, ya buƙaci ‘yan Nijeriya mazauna gida da ƙasashen waje da su fara ɗaukar...
Tsohon gwamnan Jihar Kano, Rabiu Musa Kwankwaso, ya buƙaci ‘yan Nijeriya mazauna gida da ƙasashen waje da su fara ɗaukar...
Malaman makarantun firamare da sakandare na Hukumar Babban Birnin Tarayya (FCT) sun sanar da shiga yajin aiki daga ranar Litinin,...
Jam’iyyar APC ta yi Allah-wadai da wasu mutane da kungiyoyi da ta zarga da yada bayanan da ba su da...
Tsohon Gwamnan Jihar Gombe kuma Sanata mai wakiltar Gombe ta Tsakiya, Mohammed Danjuma Goje, ya musanta rahotannin da ke cewa...
Akalla mutum 11 ne suka rasa rayukansu, yayin da wasu kusan 32 suka jikkata a wani mummunan hatsarin mota da...
Alamun rikicin siyasa na ƙara bayyana a Jihar Kano gabanin zaɓen 2027, yayin da rahotanni ke nuni da cewa tsohon...
Mai riƙe da muƙamin Minority Whip a Majalisar Wakilai, Hon. Ali Isa JC, ya yi murabus daga jam’iyyar Peoples Democratic...
Ƙungiyar Kwankwasiyya ta kai ƙorafi Hukumar Tsaro ta Farin Kaya (DSS) a Jihar Kano, inda ta zargi wasu jami’an Gwamnatin...
Gwamnatin Nijeriya ta fitar da jerin sunayen wasu mutane da ƙungiyoyi da ake zargin suna ɗaukar nauyin ayyukan ta’addanci a...
Jam’iyyar ADC reshen Jihar Kaduna ta buƙaci gwamnati da ta dakatar da abin da ta kira ci gaba da tsanantawa...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.