Pakistan Ta Kashe Mutum 36 A Hare-haren Da Ta Kai Kan Iyakarta Da Afghanistan
Mahukuntan Pakistan sun ce hare-haren da Sojin ƙasar suka kai maɓoyar ƴan ta’addan da ke kan iyakarsu da Afghanistan ya...
Mahukuntan Pakistan sun ce hare-haren da Sojin ƙasar suka kai maɓoyar ƴan ta’addan da ke kan iyakarsu da Afghanistan ya...
Majalisar Zartarwa ta Tarayya (FEC), ƙarƙashin jagorancin Shugaba Bola Ahmed Tinubu, ta amince da yin garambawul ga Shirin Yi wa...
Da yake jawabi a bikin cika shekaru 20 da kafuwar Crystal Muslim Organisation (CMO) a Abuja ranar Lahadi, sarkin ya...
Gwamnatin Jihar Oyo ta sanya dokar hana fita a ƙananan hukumomi 10 da ke kewaye da dajin ajiye dabbobi na...
Iran ta sake jaddada cewa ba za ta ba Hukumar Kula da Makaman Nukiliya ta Duniya (IAEA) damar binciken wasu...
Rundunar Ƴansanda ta Jihar Yobe ta kama wata mace tare da wani da ake zargi da hannu wajen kisan gillat...
Sa'o'i kaɗan bayan wallafa zarge-zargen nasa, mai rajin al'umma Basharu Altine Guyawa Isa ya sake wallafa wani bidiyo a shafinsa...
Babban Sufeton Janar na Ƴansandan Nijeriya, IGP Olatunji Disu, ya umarci ɗaukacin jami'ai maza da mata na Rundunar (NPF) da...
Al'ummomin yankin gabashin Jihar Sakkwato sun sake bayyana damuwa kan matsalar tsaro bayan rahotannin da ke cewa fitaccen jagoran ƴan...
Wani sabon rahoto ya bayyana cewa matsalar rashin tsaro a Arewacin Nijeriya ba wai kawai yana ƙara tsananta talauci ba...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.